Inquiry
Form loading...

Series 51 Series 51-1 Bent Axis Variable Displacement Motors

Jeri na 51 da 51-1 masu canza matsugunin injunan ƙaura sune raka'o'in ƙira na axis, sun haɗa da pistons. An ƙera waɗannan injinan da farko don haɗa su tare da wasu samfuran a cikin rufaffiyar tsarin da'ira don canjawa da sarrafa wutar lantarki.

    bayanin samfurin

    Series 51 Series 51-1 Bent Axis 01
    04
    7 Janairu 2019
    Jeri na 51 da 51-1 masu canza matsuguni masu motsi raka'o'in ƙira na axis ne, sun haɗa da pistons. An ƙirƙira waɗannan injinan da farko don haɗa su tare da wasu samfuran a cikin rufaffiyar tsarin da'ira don canja wuri da sarrafa wutar lantarki. Jerin 51 da 51-1 Motors suna da babban matsakaicin matsakaici / ƙaramar ƙaura (5: 1) da ƙarfin saurin fitarwa. SAE, harsashi, da DIN flange saituna suna samuwa. Cikakken dangi na sarrafawa da masu sarrafawa yana samuwa don cika buƙatun aikace-aikace da yawa.
    Motoci yawanci suna farawa a matsakaicin ƙaura. Wannan yana ba da matsakaicin ƙarfin farawa don babban hanzari. Masu sarrafawa na iya amfani da matsa lamba servo da aka kawo ta ciki. Maiyuwa matsi na matsi wanda ke aiki lokacin da motar ke aiki a cikin injina da yanayin famfo. Akwai zaɓin shan kashi don musaki mai jujjuya matsi lokacin da motar ke gudana a yanayin famfo. Zaɓin matsi na matsi yana fasalta ƙaramar hawan matsa lamba (gajeren ramp) don tabbatar da ingantaccen amfani da wutar lantarki a cikin kewayon ƙaura na motar. Hakanan ana samun madaidaicin matsi a matsayin mai sarrafa shi kaɗai.

    fasaha bayani dalla-dalla

    Zazzabi da danko

    Series 51 Series 51-1 Bent Axis 04
    04
    7 Janairu 2019
    Dole ne a cika buƙatun zafin jiki da danko lokaci guda. Bayanan da aka nuna a cikin allunan sun ɗauka cewa ana amfani da ruwa mai tushen man fetur. Matsakaicin iyakar zafin jiki yana aiki a wuri mafi zafi a cikin watsawa, wanda yawanci shine magudanar akwati. Yakamata a gudanar da tsarin gabaɗaya a ko ƙasa da ƙimar zafin jiki. Matsakaicin zafin jiki ya dogara ne akan kaddarorin kayan aiki kuma bai kamata a wuce gona da iri ba. Mai sanyi gabaɗaya ba zai yi tasiri ga dorewar abubuwan da ake watsawa ba, amma yana iya shafar ikon kwarara mai da watsa wutar lantarki; don haka yanayin zafi ya kamata ya kasance 16 ° C [30 °F] sama da wurin zub da ruwan ruwan hydraulic.
    Matsakaicin zafin jiki yana da alaƙa da kaddarorin jiki na kayan ɓangaren. Don iyakar iyawar naúrar da ɗaukar rayuwa, dankowar ruwa yakamata ya kasance cikin kewayon da aka ba da shawarar aiki. Ya kamata a gamu da mafi ƙarancin danko kawai a cikin ɗan gajeren lokaci na matsakaicin yanayin zafi da aiki mai tsanani na sake zagayowar aiki. Ya kamata a haɗu da matsakaicin danko kawai a farkon sanyi. Ya kamata a yi girman masu musayar zafi don kiyaye ruwan cikin waɗannan iyakoki. Gwajin don tabbatar da cewa ba a ƙetare waɗannan iyakokin zafin jiki ba.

    Leave Your Message